angle lovely [ALFC]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

angle lovely [ALFC]

Mọi người đăng ki' thành viên, sau đóa kích hoạt ac trong email của mình , nếu hok kích họat được thì đợi admin sẽ kích hoạt choa, nếu admin hok online lúc đóa thì bạn chờ đến hôm sau hay 1 lát sau là ok!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Các bạn có iu cầu gì đối với diễn đàn ko?
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em Icon_minitimeSat Sep 10, 2011 11:06 am by al_horizon

» Yufeihong Vietnamese Fan Club Xin Đặt Liên Kết
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em Icon_minitimeSun Jun 26, 2011 12:25 am by kinhhongtientu

» Selena Li VFC xin liên kết
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em Icon_minitimeFri Sep 10, 2010 1:24 pm by XiaoYing

» Admin + Moratedoradmin ???
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em Icon_minitimeSat Nov 21, 2009 7:25 am by Pucca princess1905

» CFV & ALFC. . . ???
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em Icon_minitimeFri Nov 06, 2009 9:05 am by Pucca princess1905

» 29/10/2009 - wonderful day!
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em Icon_minitimeThu Oct 29, 2009 6:25 am by Pucca princess1905

» vote cho ariel là nữ hoàng phim thần tượng nào!
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em Icon_minitimeTue Sep 01, 2009 12:47 pm by Khách viếng thăm

» Tại sao bạn lại yêu mến Ariel?
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em Icon_minitimeThu Aug 27, 2009 9:25 am by joechang_265

» Lâm Y Thần trở lại với Trịnh Nguyên Sướng
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em Icon_minitimeThu Aug 27, 2009 9:15 am by joechang_265

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forumfree forumfree forumanshowbiz.net/index.html/">free forumfree forumfree forumfree forumfree forum>free forumfree forum
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Poll

[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
[W]ind_iz_no1
Smod
[W]ind_iz_no1

[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em Empty
Bài gửiTiêu đề: [ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em   [ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em Icon_minitimeTue Jul 29, 2008 4:19 am

Fated To Love You- Số Trời Đã Định Anh Yêu Em (Trần Kiều Ân-Nguyễn Kính Thiên)

[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em 344b4f602f72aed18cb10d0yb8
Bộ phim thần tượng mới của Đài Loan Fated to love you đã chi một khoản mạnh tay khi sang Hong Kong quay phim cũng như lôi ekip làm phim với các diễn viên Ethan Ruan, Chen Qiao En, Ruo Bei An(羅北安), Chen Wei Ming(陳為民), Na Wei Xun(那維勳), Yan Jia Le(顏嘉樂), Li Pei Xu(李沛旭) lên chiêc tàu sang trọng Santa Cruise để quay phim.

Theo ước tính trong vòng 4 ngày 3 đêm, để quay vài cảnh trong tập đầu tiên, đoàn làm phim đã tiêu tốn hơn 5 triệu Đài tệ. Ethan Ruan nói rằng: "đây là một đoàn phim lớn, có khoảng 32 công nhân viên cùng theo đoàn làm phim ra nước ngoài". Còn Trần Kiều Ân thì phát biểu: "thời gian này, công ty quản lý rất mạnh bạo chi cho việc quay phim. Tôi thật sự thấy cảm động vì điều này".

Đoàn làm phim Fated to love you với 2 diễn viên chính là Trần Kiều Ân và Ethan Ruan (Nguyễn Kinh Thiên) đã sang Hong Kong để quay ngoại cảnh. Đây là lần đầu tiên công ty quản lý cho các diễn viên quay phim ngoài phạm vi Đài Loan. Nhà sản xuất Chen Yi Jun nói rằng: "để làm nên một bộ phim thần tượng chất lượng như thế này, chúng tôi phải đem theo 32 nhân viên để phục vụ trong quá trình quay phim. Theo đúng luật lệ thì mỗi người chỉ được đem theo 20kg hành lý, tuy nhiên do yêu cầu của cảnh quay mà số cân của chúng tôi thừa ra những hơn 300kg, và chúng tôi phải chi trả thêm cho tiền vé những hơn 30.000 Đài tệ. Nếu như tính ra thì chúng tôi phải chi hơn 5 triệu đài tệ trong 4 ngày này.

Fated to love you là một cái tên khá "bắt tai". Thực chất từ "định mệnh" (fated) âm "Zhong4(中)" có cùng cách phát âm với "Zhong4(重). Kiều Ân cười nói: "khi tôi đọc kịch bản phim, tôi đã cảm thấy ngượng vì trong phim, tôi đã có một đêm thật lãng mạn với Ethan và không may lại có thai. Nghĩa là chúng tôi vừa mới làm 1 lần đã có rồi".

Đoàn làm phim có những cảnh quay xuyên quốc gia này khi ở trên tàu Star Cruise. lúc cập bến tại thành phố Tsim Sha Tsui Harbour (Hong Kong) thuyền phó của Star Cruise đã xuống bắt tay đoàn làm phim. Để chào đón đoàn, trên tàu đã có một bữa tiệc đặc biệt và các chi phí phụ khác cho phòng của đoàn làm phim trong suốt quá trình quay. Ngay sau khi Kiều Ân lên tàu, cô không thể đừng được mà thốt lên: "tôi muốn quay phim trên con tàu này cùng với Kinh Thiên, cảm giác lãng mạn như "Titanic" vậy".

Đây là lần đầu tiên mọi người quay phim trên tàu thủy. Kiều Ân nói rằng "chưa bao giờ tôi quay phim trên một chiếc thuyền lớn thế này. Cảm ơn đoàn làm phim Fated to love đa cho tôi cơ hội này. Thật tuyệt!" Ethan cũng từng quay một cảnh quảng cáo ngắn ở Singapore nhưng lần này anh vẫn shock. Ethan nói rất hào hững: "Ở Đài Loan, tôi nghĩ rằng không có bộ phim thần tượng nào lại có số nhân viên đông như thế này. Ngoài Hong Kong, tôi nghe nói chúng tôi còn đi đến một quốc gia khác để chọn quay ngoại cảnh".
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em Thumba58ff3fe81d84c3f5ddu5

Source: http://asianfanatics.net/forum/Fated...alk494667.html
20/1/2008
V trans: liubakyh6@ www.dienanh.net
[W]ind_iz_no1
Smod
[W]ind_iz_no1

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em   [ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em Icon_minitimeTue Jul 29, 2008 4:37 am

Ảnh tuyên truyền phim
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em 56577542cc9
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em 50284622gf5
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em 51927719oq2
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em 11ob3
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em 15di0
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em 26ss9
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em 27yd2
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em 19ia5
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em 28fz8
[W]ind_iz_no1
Smod
[W]ind_iz_no1

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em   [ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em Icon_minitimeTue Jul 29, 2008 6:00 am

Một số hình ảnh đc cho là đẹp trong tập 1 vs 2

[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em 6fe07ff081bab7d27831aa29
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em FTLY0114640300-28-04
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em 01
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em 2ym7yia
[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em 1z2ofph
ariel_141

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em   [ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em Icon_minitimeMon Aug 04, 2008 9:37 am

[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em Igp

Link bị lỗi đề nghị bạn chỉnh sửa lại, nếu bạn ko bik cách post hình thì hãy vào box góp ý thắc mắc đặt câu hỏi BQT sẽ trả lời cho bạn.
Thân.
Wind
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em   [ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em Icon_minitime

[ Series - ĐL ] Fated To Love You - Số trời đã định anh yêu em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Series]Tuổi vào đời-True love 18
» [ Series - ĐL ] Đầu Trâu Có Muốn Không
» [ Series - ĐL ] Anh Dã 3 + 1
» [series] Thiên ngoại phi tiên
» [Drama]Love contract-Hợp đồng tình yêu/Lâm Y Thần,Hạ Quân Tường